Pinned Site (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Cancel
cy: Diddymu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Weight
cy: Pwysau

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Upload Image
cy: Llwytho delwedd i fyny

en: Upload icon image
cy: Llwytho delwedd eicon i fyny
