Pirobox (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Default
vi: Mặc định

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Term name
vi: Tên từ liệu

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: Media
vi: Phương tiện

en: Node title
vi: Tiêu đề node

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Animation speed
vi: Tốc độ hoạt hình

en: Automatic
vi: Tự động

en: Black
vi: Đen

en: Overlay settings
vi: Các thiết lập Che phủ

en: of
vi: trên

en: close
vi: đóng

en: Slideshow settings
vi: Thiết lập chiếu ảnh

en: Production (Minified)
vi: Sản phẩm (Đã nén)

en: Development (Uncompressed Code)
vi: Phát triển (Không nén)

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)
