Piwik Web Analytics (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது
