Piwik Web Analytics (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Search
fil: Hanapin

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-disabled">pinahinto</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-enabled">pinagana</span>)

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya
