Piwik Web Analytics (7.x-2.5) - en to cy translation catalogue (53 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Value
cy: Gwerth

en: Search
cy: Chwilio

en: Name
cy: Enw

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu

en: Add if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Ychwanegu os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd GWIR (modd-PHP, arbenigwyr yn unig)

en: Depends on: !dependencies
cy: Yn dibynnu ar: !dependencies

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
cy: @module (<span dosbarth="gweinydd-wedi anablu">wedi anablu</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
cy: @module (<span dosbarth="gweinydd-galluogwyd">galluogwyd</span>)@module (galluogwyd)

en: Error message
cy: Neges wall

en: Add to every page except the listed pages.
cy: Ychwanegu i bob tudalen heblaw y tudalennau sydd wedi eu rhestru.

en: Add to the listed pages only.
cy: Ychwanegu tudalennau wedi eu rhestru yn unig.

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: User specific tracking settings
cy: Gosodiadau tracio defnyddiwr penodol

en: Custom tracking settings
cy: Addasu gosodiadau tracio

en: Users cannot control whether they are tracked or not.
cy: Ni all denfyddwyr reoli os ydynt yn cael eu dilyn neu ddim.

en: Track users by default, but let individual users to opt out.
cy: Tracio defnyddwyr drwy ragosod, ond gadael defnyddwyr unigol dynnu'n ôl.

en: Do not track users by default, but let individual users to opt in.
cy: Peidiwch a tracio defnyddwyr drwy ragosod, ond gadale i defnyddwyr unigol ymuno.

en: Allow individual users to customize the visibility of tracking in their account settings. Only users with %permission permission are allowed to set their own preference.
cy: Caniatau i ddefnyddwyr unigol addasu gwelededd o dracio eu gosodiadau cyfrif. Dim ond defnyddwyr gyda hawl %permission a ganiateir i osod eu dewis eu hunain.

en: opt-in or out of tracking
cy: Ymuno neu dynnu'n ôl o dracio

en: Role specific tracking settings
cy: Gosodiadau tracio swyddogaeth penodol

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.

en: Page specific tracking settings
cy: Gosodiadau tracio tudalen penodol

en: Link tracking settings
cy: Cysylltu gosodiadau tracio

en: File extensions to track
cy: Estyniadau ffeil i trac

en: A pipe separated list of file extensions that should be tracked when clicked with regular expression support. Example: !extensions
cy: Rhestr wedi ei wahanu gan beib o estyniadau ffeil a ddylai gael eu tracio pan yn cael ei glicio gyda cefnogaeth rheolaidd mynegiant. Enghraifft : !extensions

en: Cache tracking code file locally
cy: Côd tracio storfa ffeil lleol

en: <a href="@url">Public file transfers</a> must be enabled to allow local caching.
cy: <a href="@url"> Trosglwyddiadau ffeil gyhoeddus </a> rhaid eu galluogi i ganiatau cuddtôr lleol.

en: Track translation sets as one unit
cy: Tracio setiau cyfieithu fel un uned

en: When a node is part of a translation set, record statistics for the originating node instead. This allows for a translation set to be treated as a single unit.
cy: Pan mae nod yn rhan o set cyfieithu, cofnodwch ystadegau ar gyfer y nod gwreiddiol yn lle. Mae hyn yn caniatau fod y set cyfieithu yn cael ei drin fel uned sengl.

en: Track internal search
cy: Chwiliad trac mewnol

en: Custom JavaScript code
cy: Addasu côd JavaScript

en: Code snippet (before)
cy: Darn côd (cynt)

en: Code snippet (after)
cy: Darn côd (ar ôl)

en: JavaScript scope
cy: Cwmpas JavaScript

en: Do not include the &lt;script&gt; tags in the javascript code snippets.
cy: Peidiwch a chynnwys y tagiau &lt;script&gt; yn y pytiau cod javascript.

en: use PHP for tracking visibility
cy: defnyddiwch PHP i lwybro gwelededd

en: HTTP request status
cy: Statws cais HTTP

en: Fails
cy: Yn ffaelu

en: Your system or network configuration does not allow Drupal to access web pages, resulting in reduced functionality. This could be due to your webserver configuration or PHP settings, and should be resolved in order to download information about available updates, fetch aggregator feeds, sign in via OpenID, or use other network-dependent services.
cy: Nid yw eich ffurfweddiad system neu rhwydwaith yn caniatau Drupal gael mynediad i dudalennau gwe, gan ddod i ganlyniad o leihad mewn swyddogaeth. Gall hyn fod oherwydd ffurfweddiad eich gweinydd gwe neu gosodiadau PHP, a dylai gael ei gydrannu mewn trefn gwybodaeth lawrlwythiad am ddiweddariadau sydd ar gael, cyrchu porthwyr cydgasglydd, mewngofnodi drwy IDAgored, neu defnyddiwch gwasanaethau rhwydwaith eraill.

en: Status message
cy: Neges statws

en: Pages or PHP code
cy: Tudalennau neu côd PHP
