Piwik Web Analytics (7.x-2.7) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Value
vi: Giá trị

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Name
vi: Tên

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Page
vi: Trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Roles
vi: Vai trò

en: Downloads
vi: Tải về

en: Users
vi: Người dùng

en: Messages
vi: Thông báo

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Privacy
vi: Riêng tư

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
vi: @module (<span class="admin-disabled">đang tắt</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
vi: @module <span class="admin-enabled">(kích hoạt)</span>

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: HTTP request status
vi: Trạng thái của yêu cầu HTTP

en: Fails
vi: Hỏng

en: Your system or network configuration does not allow Drupal to access web pages, resulting in reduced functionality. This could be due to your webserver configuration or PHP settings, and should be resolved in order to download information about available updates, fetch aggregator feeds, sign in via OpenID, or use other network-dependent services.
vi: Cấu hình hệ thống hoặc mạng của bạn không cho phép Drupal truy cập các trang web, điều này sẽ làm giới hạn một số chức năng. Có thể là do cấu hình máy phục vụ web, hoặc do các thiết lập PHP. Vấn đề cần được giải quyết để hệ thống có thể tải về các thông tin cập nhật, lấy các nguồn cung cấp tin, đăng nhập thông qua OpenID, hoặc sử dụng các dịch vụ phụ thuộc vào mạng.

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
vi: Các trang mà mã PHP này trả về giá trị <code>TRUE</code> (chỉ dành cho chuyên gia)

en: Pages or PHP code
vi: Các trang hoặc mã PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
vi: Nếu chọn lựa chọn PHP, nhập mã PHP giữa %php. Lưu ý là mã PHP này nếu sai có thể gây treo hệ thống Drupal của bạn.

en: Not customizable
vi: Người dùng không được phép tùy chỉnh

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang

en: Requires: !module-list
vi: Yêu cầu: !module-list
