Pixture Reloaded (7.x-3.0) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Ash
fil: Abo

en: none
fil: wala

en: Help
fil: Tulong

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Block body
fil: Nilalaman ng tipak

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
