Pixture Reloaded (7.x-3.0) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Ash
ta: சாம்பல்

en: Aquamarine
ta: ஆக்வாமரைன்

en: None
ta: இல்லை

en: Center
ta: மையம்

en: none
ta: இல்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Text
ta: உரை

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Right
ta: வலது

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலைப்பட்டி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Dots
ta: புள்ளிகள்
