Platon (7.x-1.0-beta5) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
