Platon (7.x-3.2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid
