Platon (7.x-3.6) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: register
ta: பதிவு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
