Spider Video Player (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Go
ml: പോകൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Name
ml: പേര്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക
