Spider Video Player (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Go
ta: செல்

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Error
ta: பிழை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Url
ta: முகவரி

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Up
ta: மேல்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Order
ta: வரிசை

en: Close
ta: மூடு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: New
ta: புதிய

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி
