Plupload integration (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Size
ta: அளவு

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: N/A
ta: இல்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
ta: பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக உங்கள் மேலேற்றும் கோப்பு, %filename  என்று பெயர் மாற்றம் செய்யப்படுகிறது

en: The specified file %name could not be uploaded.
ta: கொடுக்கப்பட்ட கோப்பு %name ஐ மேலேற்றம் செய்ய முடியாது.
