Plyr media player (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: no preview
ta: முன்னோட்டம் இல்லை

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
