Drupal PM (Project Management) (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Task
ta: செய்பணி

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Key
ta: சாவி

en: block
ta: பகுதி

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: The specified date is invalid.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தேதி தவறானது

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Tasks
ta: பணிகள்
