Drupal PM (Project Management) (7.x-1.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (37 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Item
ml: ഇനം

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: The specified date is invalid.
ml: എഴുതിയ തീയ്യതി സാധുവല്ല.
