Drupal PM (Project Management) (7.x-1.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Category
ta: வகை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Items
ta: உருப்படிகள்
