Drupal PM (Project Management) (7.x-3.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (27 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Add
fil: Idagdag

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: %type_name: Create new content
fil: %type_name: Lumikha nang bagong nilalaman

en: %type_name: Edit own content
fil: %type_name: Magwasto ng sariling nilalaman

en: %type_name: Edit any content
fil: %type_name: Magwasto ng kahit anong nilalaman
