PM Kickstart Theme (7.x-3.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Register
fil: Magrehistro

en: Forgot password?
fil: Nakalimutan ang hudyat?

en: Content
fil: Nilalaman

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
