PM Kickstart Theme (7.x-3.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
