PM Kickstart Theme (7.x-3.0-alpha5) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Content
te: సారము

en: Actions
te: చర్యలు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
