Public Media Platform API Integration (7.x-1.4) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: All
fil: Lahat

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda
