Po-Re-Importer (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Settings
fil: Ayos

en: Import
fil: Angkatin

en: locale
fil: lokal

en: Import into
fil: Angkatin sa

en: Text group
fil: Grupo ng teksto

en: Imported translations will be added to this text group.
fil: Ang mga naiangkat na pagsasalin ay idadagdag sa grupo ng tekstong ito.
