Po-Re-Importer (7.x-1.0-beta3) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Component
cy: Cydran

en: Mode
cy: Modd

en: No update data available
cy: Dim data diweddaru ar gael

en: locale
cy: lleoedd

en: Import into
cy: Mewnfudo i

en: Text group
cy: Grŵp testun

en: Imported translations will be added to this text group.
cy: Bydd cyfieithiad sydd wedi ei fewnfudo yn cael ei ychwanegu i'r grŵp testun.

en: Existing strings are kept, only new strings are added
cy: Mae llinynau presennol yn cael eu cadw, dim ond llinynau newydd sy'n cael eu hychwanegu

en: The translation was successfully imported. There are %number newly created translated strings, %update strings were updated and %delete strings were removed.
cy: Cafodd y cyfieithiad ei fewnfudo yn lwyddiannus. Mae yna %number o linynau cyfieithu newydd wedi eu creu, cafodd llinynau %update eu diweddaru a cafodd llinynau %delete eu symud.

en: Importing interface translations
cy: Mewnfudo cyfieithiadau rhyngwyneb

en: Starting import
cy: Dechrau mewnfudo

en: Error importing interface translations
cy: Gwall wrth mewnfudo cyfieithiadau rhyngwyneb
