Po-Re-Importer (7.x-1.0-beta3) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Import into
ml: ഇതിലേക്ക് ഇറക്കുമതി ചെയ്യൂ

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്

en: Starting import
ml: ഇറക്കുമതി തുടങ്ങുന്നു
