Po-Re-Importer (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Mode
ta: முறை

en: Cron
ta: க்ரான்

en: No update data available
ta: நிகழ்நிலை தகவல் இல்லை

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: Import into
ta: இதற்குள் உள்ளிறக்குக

en: Text group
ta: உரை குழு

en: Imported translations will be added to this text group.
ta: உள்ளிறக்கப்பட்ட மொழிபெயர்ப்புகள் இந்த வார்த்தைத் தொகுப்புகளோடு சேர்க்கப்படும்

en: Existing strings are kept, only new strings are added
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் சரங்கள் அப்படியே இருக்கும். புதிய சரங்கள் மட்டுமே சேர்க்கப்படும்

en: Importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியாகிறது

en: Starting import
ta: இறக்குமதி தொடங்குகிறது

en: Error importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியில் பிழை
