Po-Re-Importer (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Component
vi: Thành phần

en: Mode
vi: Chế độ

en: No update data available
vi: Không có dữ liệu cập nhật

en: Translation file
vi: Tập tin bản dịch

en: Multilanguage
vi: Đa ngôn ngữ

en: locale
vi: bản địa

en: Import into
vi: Nhập vào

en: Text group
vi: Nhóm bản văn

en: Imported translations will be added to this text group.
vi: Các bản dịch nhập vào sẽ được thêm vào nhóm bản văn này.

en: Existing strings are kept, only new strings are added
vi: Các chuỗi đang tồn tại được giữ nguyên, chỉ những chuỗi mới được thêm vào.

en: The translation was successfully imported. There are %number newly created translated strings, %update strings were updated and %delete strings were removed.
vi: Bản dịch đã được nhập thành công. Có tất cả %number chuỗi mới được tạo, %update chuỗi được cập nhật và %delete chuỗi được xóa bỏ.

en: Importing interface translations
vi: Đang nhập các giao diện bản dịch

en: Starting import
vi: Bắt đầu nhập vào

en: Error importing interface translations
vi: Lỗi khi nhập giao diện các bản dịch

en: Translation update status
vi: Trạng thái cập nhật bản dịch

en: All your translations are up to date
vi: Tất cả các bản dịch đều là bản mới nhất.
