PointCheckout for Drupal (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Test
ta: சோதனை

en: Mode
ta: முறை

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Canada
ta: கனடா

en: China
ta: சைனா

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்
