Pop base theme (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: Categories
cy: Categorïau

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Search box
cy: Blwch chwilio

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Updated:
cy: Wedi ei ddiweddaru:

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
