Popular Children (7.x-1.0-rc4) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Unlimited
fil: Walang hangganan
