Popup (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Node ID
vi: ID node

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Insert
vi: Chèn

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Display
vi: Hiển thị

en: Text
vi: Văn bản

en: CSS ID
vi: ID CSS

en: Block
vi: Khối

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Nodes
vi: Các node

en: Effects
vi: Hiệu ứng

en: Width
vi: Chiều rộng

en: here
vi: ở đây

en: Arguments
vi: Tham số

en: Position
vi: Vị trí

en: Node title
vi: Tiêu đề node

en: Activation
vi: Kích hoạt

en: Formats
vi: Định dạng

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Selection
vi: Vùng chọn

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Expand
vi: Mở rộng

en: Loading
vi: Đang nạp

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Popup
vi: Tự mở

en: Behavior
vi: Ứng xử

en: Effect
vi: Hiệu ứng

en: Click
vi: Nhấn
