Popup (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Module
ta: கூடகம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Width
ta: அகலம்

en: OR
ta: அல்லது

en: Position
ta: இடம்

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Form
ta: படிவம்

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Effect
ta: விளைவு

en: Show links
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு
