Popup (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (24 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Width
te: వెడల్పు

en: OR
te: లేదా

en: here
te: ఇక్కడ

en: Position
te: స్థానం

en: Show links
te: లంకెలను చూపించు
