Popup On Load (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Format
vi: Định dạng

en: name
vi: tên

en: Active
vi: Hoạt động

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: here
vi: ở đây

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Clicks
vi: Nhấn

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Impressions
vi: Số lần hiển thị

en: Popup
vi: Tự mở

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ
