Power Menu (7.x-2.0-beta4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Display
ta: காட்சி

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்
