PowerTagging (7.x-2.5) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Name
ta: பெயர்

en: User
ta: பயனாளர்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி
