PowerTagging (7.x-2.7) - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: yes
te: అవును

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Show
te: చూపించు

en: Done.
te: పూర్తయ్యింది.
