PoolParty Taxonomy Manager for Drupal (7.x-1.1) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Done.
te: పూర్తయ్యింది.
