PoolParty Taxonomy Manager for Drupal (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham
