Precision (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: None
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Width
ta: அகலம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு
