Precision (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: None
vi: Không có

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: Footer
vi: Phần chân

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: CSS classes
vi: Lớp CSS

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: Pull
vi: Kéo

en: Branding
vi: Thương hiệu
