Google Code Prettify (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Default
cy: Diofyn

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: All
cy: I gyd

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Global settings
cy: Gosodiadau eang

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.

en: Load on every page except the listed pages.
cy: Llwytho ar bob tudalen heblaw y tudalenau rhestredig.
