Google Code Prettify (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Default
ta: இயல்பான

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: SQL
ta: எஸ்க்யூஎல்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: About
ta: பற்றி
