Google Code Prettify (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Pages
vi: Trang

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Default
vi: Mặc định

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: All
vi: Tất cả

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: Features
vi: Tính năng

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: Screen
vi: Màn hình

en: Print
vi: In

en: About
vi: Giới thiệu

en: Example:
vi: Ví dụ:

en: Define CSS
vi: CSS tự khai báo

en: Show line numbers
vi: Hiện số thứ tự dòng
