prettyPhoto Formatters (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Default
ta: இயல்பான

en: Theme
ta: தீம்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
