prettyPhoto Formatters (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Theme
te: అలంకారం

en: Normal
te: సాధారణ

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: here
te: ఇక్కడ

en: Close
te: మూసివేయి

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
