Previous/Next API (7.x-2.0-beta1) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Display
te: చూపు

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం
