Printer, email and PDF versions (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో తప్ప ఇతర అన్నీ పేజీల్లోనూ చూపించు

en: Show on only the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో మాత్రమే చూపించు

en: Content
te: సారము

en: Subject
te: విషయం

en: Send email
te: ఈ మెయిల్ పంపించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Links
te: లంకెలు

en: Message
te: సందేశం

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Your name
te: మీ పేరు

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Site information
te: సైటు సమాచారం
