Printer, email and PDF versions (7.x-1.3) - en to is translation catalogue (31 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
is: Sýna á öllum síðum nema þær sem eru á listanum.

en: Show on only the listed pages.
is: Sýna aðeins á síðum sem eru á listanum.

en: Reset to defaults
is: Endurstilla í sjálfgefin gildi

en: Content
is: Innihald

en: Subject
is: Viðfangsefni

en: Send email
is: Senda tölvupóst

en: Cancel
is: Hætta við

en: Links
is: Hlekkir

en: Message
is: Skilaboð

en: Link
is: Hlekkur

en: Settings
is: Stillingar

en: Options
is: Möguleikar

en: Printer-friendly version
is: Prentvæn útgáfa

en: Active
is: Virkt

en: Block
is: Blokk

en: Recipients
is: Viðtakendur

en: Hourly threshold
is: Þröskuldur á klukkustund

en: Your name
is: Nafn þitt

en: email
is: netfang

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
is: Sýna ef eftirfararandi PHP kóði skilar <code>TRUE</code> (PHP-hamur, aðeins sérfræðingar).

en: Printer-friendly
is: Prentvænt

en: Font size
is: Leturstærð

en: Site information
is: Upplýsingar vefs

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
is: Ef PHP-sýn er valin, setjið þá PHP kóða milli %php. Athugið að ef settur er inn rangur PHP-kóði getur hann valdið því að Drupal vefurinn hættir að virka.

en: Print
is: Prenta

en: Web page
is: Vefsíða

en: No link
is: Enginn tengill

en: Text strings
is: Texta strengir

en: PDF version
is: PDF útgáfa

en: Printer-friendly PDF
is: Prentvænt PDF

en: Sender name
is: Nafn sendanda
